91 ตอบกลับ

ฝากตอน 4 เดือนจ้า ไม่รู้ตัวว่าท้อง จนอาการแพ้ออกเลยไปหาหมอ ว่าเป็นอะไร หมอเลยจับตรวจฉี่ ถึงรู้ว่าท้องจ้า 😍

บ้านนี้ฝากท้องจะใกล้3เดือนแล้วค่ะ ท้องแบบไม่รู้ตัวขนาดที่ ยังกินยาคุมอยู่ตอนนั้น

เพิ่งตรวจเมื่อวันปีใหม่นี้เองค่ะ6w+3แล้วค่ะยังไม่ได้ฝากท้องเลยยังทำงานอยุ่เลยค่ะ

VIP Member

11วีคค่ะ รู้ตั้งเเต่5วีค ไปฝากช้าเพราะต้องรกว่าจะใช้สิทธิบัตรทองได้ตั้ง15วันค่ะ

บ้านนี้ฝากช้าค่ะด้วยปัญหาหลายอย่าง ฝากตอน4เกือบ5เดือนได้ แม่รีบไปฝากนะคะ

6 สัปดาห์ค่ะ รีบไปฝากดีค่ะ จะได้รับคำแนะนำจากคุณหมอ กับยาบำรุงเร็วๆค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน4w ค่ะ ฝากเร็วเท่าไรยิ่งดีเพราะหมอจะได้ให้ยาบำรุงมากิน

8 วีคจ้า ฝากเร็วยิ่งดี จะได้ยามากินบำรุงตัวเล็กเร็วๆด้วยจ้า

VIP Member

รุ้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ ตรวจเจอตอน4w ก็ไปฝาก ได้รับยามาบำรุง

ฝากตอน12wค่ะ ฝากเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะจะได้ยาบำรุงมาทาน