58 ตอบกลับ

ลูกสาวบ้านนี้เงียบตลอดเลยค่ะเวลาที่คุณพ่อคุยด้วย แต่จะชอบเตะหัวคุณพ่อเวลาที่คุณพ่อหลับ

อยากมีแบบนี้บ้างนะคะ แต่เพราะเค้าเคยมีลูกมาก่อนเลยไม่ได้รู้สึกหรือเคยทำแบบนี้กับเรา

บ้านนี้พ่อคุยด้วยบางวันก็ตอบรับดีบางวันก็เงียบ แต่ถ้าแม่เล่นด้วยตอบไวมาก 555

บ้านนี้ก็เป็นคะ พ่อลูกคุยกันทุกคืน ดิ้นตอบพ่อทุกที แม่นี้ยังแอบอิจฉาเรย 😁😁

พ่อจะมาคุยด้วยก่อนนอนทุกคืนค่ะแล้วตอนคุณด่อคุยด้วยน้องจะดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ😁

คุยด้วยทุกวันค่ะเช้าเย็นก่อนนอนและชอบเล่นกับลูกก่อนนอนนางน่ารักที่สุด❤️

🥰🥰🥰🥰

บ้านนี้มีตอบพ่อบ้างแต่สวนมากจะชอบคุยกะแม่มากกว่า เวลาพ่อคุยด้วยเงียบเชียว

อ้อนแม่🥰

บ้านนี้ชอบคุยกับพ่อค่ะ เวลาพ่อคุยด้วยหรือได้ยินเสียง จะดิ้นใส่เลยค่ะ.

บ้านนี้ได้ยินเสียงพ่อทีไรจะเตะแรงมากๆเลย สงสัยออกมาคงติดพ่อมากแน่ๆ🤣

😁😁🥰🥰

บ้านนี้ถ้าแม่คุยน้องจะดิ้นตอบค่ะ​ แต่ถ้าเป็น​พ่อเมื่อไร... นิ่งทุกที