8 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นในสองกรณี หนึ่งตอนเปลี่ยนนม สองกินเยอะแล้วมานอนพลิกคว่ำขยับตัวเยอะ ก็ตะเกมือนกับเราเขย่าโค้กอ่ะค่ะ

ตรงอ้วกใส่ปากเราดีนะคะที่เป็นนม กลิ่นไม่แรงเท่าข้าว 555

TapFluencer

กินเยอะเกินไปค่ะแม่ สมมุติว่าน้องทานนมเส้จ ไห้พักสัก3 นาที ไห้นมไหลลงกะเพาะก่อนค่ะค่อยจับเรอรึพาดบ่าค่ะ

ลองทำดูแล้วค่ะ​ ได้ผล​ น้องไม่อ้วกแล้ว​ ขอบคุณ​มากนะคะ

กินเยอะเกินไปไหมคะ หรือให้กินในท่าที่ไม่ถูกต้อง

น้องน่าจะกินเยอะไปค่ะ​ แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะ

ลดปริมาณนมลงค่ะแม่ น้องอิ่มเกินไป

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ ตอนนี้พยายามลดนมให้น้องอยู่ค่ะ

น้องอาจจะกินเยอะเกินไปค่ะแม่

ขอบค​ุณสำหรับคำตอบนะคะแม่​

น้องอิ่มเกินไปค่ะ นมเยอะกินไป

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ ตอนนี้พยายามลดอยู่ค่ะ

น้องกินนมเยอะค่ะ

กินเยอะไปค่ะ