21 ตอบกลับ

ฝากคลีนิก ป้าหมอซาวน์ให้ทุกเดือนค่ะ.(หมอนัดเดือนละครั้ง)

ซาวตลอดคะ แต่น้องชอบปิดหน้า ตอนนี้ได้เห็นสมใจแล้ว🥺

ซาวด์ทุกครั่งที่ไปค่ะ ไม่มีผลอะไรกับเด็กในท้องค่ะ

เราขอซาวตลอดค่ะ อยากเห็นน้อง น้องจะยกขา2ข้างใส่ตลอด 😆

นี่ขอซาวด์ทุกครั้งที่คุณหมอนัดเหมือนกันค่ะ 😁

หมอนัด20ตุลาคม​ตรวจดาวน์​หมอจะซาวด์ให้ไหมหน่า

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือน หมดบอกไม่มีผลต่อน้องจ้า

แม่บ้านนี้ซาวด์ทุกๆ2 สัปดาห์ค่ะที่ศิริราช

ไม่มีผลกับน้องค่ะ ซาวบ่อยก็ได้

ขอบคุณค่ะ 😊

VIP Member

ซาวน์ทุกครั้งที่เจอหมอค่ะ

ซาวทุกเดือนค่ะ