22 ตอบกลับ

พกน้ำมะนาวไปผสมได้ค่ะ ช่วยได้เยอะเลย สู้ๆ คะคุณแม่ ตรวจมาแล้ว ไม่ผ่าน😂😂

กลั้นหายใจแล้วดื่มเลยคะ เขาจะให้ดืม่นำ้ตามได้นิดหนึ่งคะ กลั้วคอ

นี่ฝืนกลืนอย่างเดียวเลยค่ะ หมอที่รพ.ที่เราไปให้กลืนน้ำอึกนึงตาม

กลั้นหายใจดูดให้หมด แล้วทานน้ำเปล่าตามค่ะ ไม่เลี่ยนอย่างที่คิด

รพ ศิริราชรสชาติเหมือนน้ำกระเจี๊ยบ แต่หวานมากๆค่ะ ก้กินได้อยู่

จิบน้ำตาลเเละจิบน้ำเปล่านิดๆผสมไป เเล้วค่อยกลืน สู้ๆค่ะ

วันที่12พ.ค.กินน้ำตาล100ก.เหมือนกันค่ะ จะกลืนลงมั้ยนี่😥😥

ของเราแค่ผสมน้ำแล้วให้เราดื่มเลย โอยอยากอาเจียน😣

น้ำมะนาวค่ะ...เราตรวจไปแลัว50กร้มและ100กรัม

คุนพยายามเขาบอกให้เตรียมมา..แต่เราม่ได้ใส่.พอกินได้ยุ..

เรากลืนฮวบเดียวเลย หวานสุดๆ