32 ตอบกลับ

ไอนิวค่ะแม่ ดีๆๆๆ อีกตัวเราใช้เจอเจ๊น แต่ลองอ่านส่วนประกอบดีๆนะคะ บางตัวคนท้องใช้ไม่ได้ค่ะ

คนจะเเตกก็เเตกเด้อแม่ บางคนไม่เเตกตอนท้องมาแตกหลังคลอด ครีมอะไรก็เอาไม่อยู่ จากใจเลยค่ะ

ใช่ค่ะ ของเราไม่ทาครีมสักอย่างท้องไม่เเตกค่ะ เเต่สะโพกแตกไม่มีชิ้นดีค่ะ 😂

VIP Member

นีเวียกระปุกน้ำเงินค่ะ เราใช้คู่กับปาล์มเมอร์ตัวที่ฉีดแก้คัน 3ท้องแล้ว แทบไม่แตกเลยค่ะ

เราใช้น้ำตบหน้าเด้งเอาค่ะ ตอนนี้ 30 วีคแล้ว ยังไม่แตกเลย แล้วแต่คนด้วยแหละเนอะ

บ้านนี้ทาน้ำมันมะกอกค่ะ..5เดือนแล้วยังไม่แตกคร้...เริ่มทาตั้งแต่4เดือนคร้

ทาคาราไมล์นะคะ บ้านนี้ก้คันท้องเหมือนกันค่ะ คาราไมล์ช่วยได้เยอะเรยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้นีเวียตลับน้ำเงินกับน้ำมันมะพร้าวคะคลอดแล้วท้องไม่ลายคะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะเเต่มาใช้ตอนเเตกเเล้วรอยก็จางลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

TapFluencer

เน้นทาครีมเลยจร้า ถ้าผิวชุ่มชื้นจะไม่คันค่ะ บ้านนี้36 วิค 6 วันค่ะ

VIP Member

ลองใช้ของยี่ห้อปาล์มเมอร์ค่ะ มีออยที่เป็นสเปรย์ ช่วยแก้คันได้ค่ะ

อันนี้ดี มีแบบครีมด้วย 36wแล้วไม่แตกเลย