37 ตอบกลับ

คนจะแตกทายังไงก็แตกนะคะบ้านนี้ไม่เคยทาทั้งสองท้องไม่แตกเลยจร้า

VIP Member

ทาโลชั่นประจำเริ่มลามมาแล้วจ้า ตั้งตัวไม่ทันเลย😂 33สัปดาห์6วัน

ไม่เคยทาเลยค่ะแม่ท้องลูกมา4คนแล้วแตกแค่ช่วงล่างนิดเดียวเอง

บ้านนี้โบกทุกอย่างเลยคะแม่ สุดท้ายมาตายปลายทาง29week แตกรัวๆๆ

บ้านนี้รอดมาได้7เดือน แตกเดือนที่8ค่ะ ทาทุกครีม แต่ไม่รอด😄

บ้านนี้ทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้37วีคแล้วแตกจ้าไม่รอด😆😆

แม่ใช้ตัวนี้ค่ะ​ 31w แล้วยังเนียนยุรอลุ้นโค้งสุดท้ายค่ะ

ทาไปเรื่อยๆนะคุณแม่เผื่อจะรอด เราก็ลุ้นเหมือนกันค่ะ😂

VIP Member

บ้านนี้ทาเบบี้ออย​ 6เดือนแล้วยังเนียนอยู่​เลยคะ

VIP Member

รอลุ้นค่ะแม่ ส่วนบ้านนี้แตกโค้งสุดท้ายค่ะแม่😁😁