15 ตอบกลับ

แล้วแต่คลินิคคะแม่ ถ้าแบบ4มิติ ที่เราเคยไปซาวด์อยู่ที่800คะ เห็นรูปร่างลูกชัดเลย ตา จมูก ปาก รู้เลยค่ะว่าลูกเหมือนใคร😂😂

คลินิคหมอสิทธิโชคที่ชลบุรีค่ะ😂

แม่บ้านนี้ที่โรงพยาบาลก็ไม่อัลตร้าซาวด์ให้ค่ะ เลยไปอัลตร้าซาวด์ที่คลีนิคหมดประมาณ 500 บาทค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตั้งแต่ฝากท้องมาจะเข้า 6 เดือนยังไม่ซาวด์ให้เลยค่ะ

ของเราซาวคลีนิค ดูเพศ ดูปากเวงเพดานโว๋ น้ำหนัก ความปกติของลูก ค่าซาว100บาทคะ

ทำไมถูกจังเลยค่ะ

รพ.รัฐบางที่ก็รับซาวด์ค่ะประมาณ1000ถ้าคลีนิคก็ไม่เกิน2000ค่ะแล้วแต่ที่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

VIP Member

ฝากคลีนิคค่ะ​ ซาวด์300​ บ.เองคะ​ ขึ้นอยู่กับแตาละคลีนิคด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ😊

ซาวน์ คลิคนิค 2 มิติ 750 บาทค่ะ @จุฬาการแพทย์ ใกล้อิมฯสำโรง

ขอบคุณค่ะคุณแม่😊

ไปซาวโรงบาลค่ะ ซาวแบบละเอียดดูทุกอย่าง1,200บาทค่ะ

ของเราไปซาวโรงบาลภูมิพลอะค่ะ

แต่ละที่ราคาไม่เท่ากันคะ แม่ต้องไปสอบถามดูคะ

โอเคค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ😊

ลองไปที่นี้มั๊ยค่ะเห็นลงไว้ในเพจลองถามเขาดู

อยู่ดอนเมืองเหมือนกันค่ะ

ของเค้าฝากคลินิค ซาวด์ทุกเดือน ครั้งละ600คะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่😊