23 ตอบกลับ

อันนี้เคยได้ยินเหมือนกันค่ะ 555

แล้วแต่ที่มากกว่านะคะ

VIP Member

เราฝากพิเศษจ้า​

บางที่แหละค่ะ

บ้านนี้ฝากธรรมดาค่ะ ตอนคลอดพยาบาลเขาก็ดีทุกคนเลยนะคะ เชียร์แบ่งคลอดสุดยอดเลยค่ะ ตอนปวดท้องอยู่ด้วยไม่ไปไหนเลยค่ะ ดูแลตั้งแต่ปวดท้องจนขนย้ายเตียงเลยค่ะ

อยู่ที่ตัวพยาบาลเองค่ะ ทุก รพ. จะมีพวกแบบนี้ คนดีๆทำหน้าที่ก็มีอยู่

แม่บ้านนี้ฝากเอกชลค่ะ เป็นแพ็กเกจ ฝาก-คลอด

ไม่หน่อยเลยค่ะ หมามากๆ เหตุผลนี้ท้อง2เราถึงฝากพิเศษ

ปากหมานี่ เราว่าอยู่ที่สันดานแต่ละคนค่ะ เอกชนเจอปากไม่ดีก็มีค่ะ

แล้วแต่ละรพ.ค่ะ ของเราฝากธรรมดา ตอนนอนให้ยาเร่งคลอดเจอนักศึกษาแพทย์มาคอยดูแลตลอด พอเข้าห้องคลอดพยาบาลที่ทำคลอดก็นิสัยดีค่ะชวนคุยคอยให้กำลังใจตลอด พอคลอดแล้วก็คอยมาถามอาการตลอด มาช่วยดูแลน้องให้คำแนะนำให้การเลี้ยงน้องด้วยค่ะ