145 ตอบกลับ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-38250)

แล้วแต่คุณแม่จะฝากที่ไหนคะ เราฝากคลินืกก่อนประมาณ 2000 ได้คะ ตรวจเลือดด้วย

ของเราใช้สิทธิ์ประกันสังคม ร.พ.รัฐครั้งแรกที่เสียเจาะเลือดค่ายาค่าซาว400ค่ะ

แม่ค่ะๆขอสอบถามหน่อยค่ะตอนนี้มีผื่นขึ้นแบบนี้มันคือผื่นอะไรค่ะคันมากค่ะ

ฝากคลินิกค่ะครั้งแรกเสีย1200บาท ค่าเจาะเลือด คุณพ่อ คุณแม่+ค่าซาวด๋+ค่ายา ค่ะ

ใช้สิทประกันสังคมคะ ครั้งแรก​เสีย​ 1,370​ บาท หมอนัดครั้งที่​สอง​ เสีย​ 90​ บาทคะ

ถ้าฝากตามโรงพยาบาลรัฐจะมีโครงการฝากครรภ์ฟรีค่ะแม่ถึงเราจะถึงประกันสังคมแต่โรงพยาบาลเอกชนโรงพยาบาลทหารตำรวจจะต้องเสียเงินเองในส่วนของค่ายาค่าตรวจเลือดค่า

หาโรงพยาบาลรัฐดีดีใกล้บ้านเซฟค่าใช้จ่ายให้ตัวเล็กได้เยอะมากคะ

ฝาก รพ. เอกชนค่ะ ครั้งแรก ตรวจเลือด ,อัลตร้าซาวด์, พบคุณหมอ ประมาณ3,000 บาทค่ะ

ฝากรพ.นวมินทร์ฟรีทุกอย่างค่าเราฝากอยู่ค่ะไม่เสียอ้ะไรเลยค่ะ.

ใช้สิทธิบัตรทอง30บาทได้มั้ยคะ ที่นวมินทร์

ฝากคลีนิคพร้อมตรวจเลือด ครั้งแรก1,500$คะ (แต่ละที่ราคาก็จะไม่เหมือนกัน)