87 ตอบกลับ

ฝันว่ายายของเราเอาพระมาให้แล้วกลัดตรงหน้าอกข้างซ้ายคะ หลังจากประจำเดือนขาดอลยลองตรงดูก็ขึ้น2ขีดเลยค่า

บ้านนี้ก่อนท้องฝันเห็นเก็บสร้อยคอทองคำแบบของผู้หญิง7วันผ่านไปท้องเลยค่ะได้ลูกสาวตอนนี้34วีคแล้วค่ะ

ฝันว่าอุ้มเด็กค่ะ ฝันว่าไปซื้อแหวนทองมาใส่ คิดว่าเป็นผญ.แน่ๆ ซาวไม่รู้เพศกว่าจะรู้ก็30+ เป็นผญ.ค่ะ

ฝีนว่ามีเพื่อนผู้ชายที่ตายไปแล้วมาเข้าฝันบ่อยมากค่ะช่วงนั้น พอท้องปุ้บก็ไม่มาเข้าฝันอีกเลย

บ้านนี้คืนแรกฝันว่าตัวเองท้องค่ะ คืนที่สองฝันว่าเกิดเด็กผู้ชาย ล่าสุดไปซาวได้หญิงจ้า🤣

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่กำไลข้อมือกับแหวนทองค่ะแอบดีใจนึกว่าลูกสาวจะมาน้องเป็นปุจายยย🥰🥰🥰

บ้านนี้ไม่เคยยฝันค่ะมีแต่ชอบดูคริปเด็กทารกน่ารักๆดูทุกวันตั้งแต่ยังไม่ท้องจนท้องค่ะ

บ้านนี้ฝันก่อนจะท้องฝันว่ามีคนเอาแหวนเพชรมาให้เลือก บ้านนี้เป็นผู้หญิงค่ะ คลอดแล้ว

บ้านนี้ฝันว่ามีเด็กผช.2คนกับพ่ออีกคนมาขอให้เปนแม่ค่ะพอผ่านไปเดือนนึ่งก้ตั้งท้องเลย

ฝัน 2 ครั้งค่ะ ครั้งแรกเห็นงูเหลือมตัวใหญ่มาก ครั้ง 2 ฝันว่าสามีพาไปซื้อทองที่ร้านค่ะ