87 ตอบกลับ

ก่อนท้องไม่ฝันไม่เอะใจอะไรเลยค่ะเพราะประจำเดือนมาทุกเดือน แต่ตอนท้องจะชอบฝันเห็นช้างเผือกเดินมาหาบ้าง มาเล่นด้วยบ้าง ขี่ช้างเผือกบ้าง

บ้านนี้รู้ว่าท้องแล้วก็ฝันค่ะฝันว่าได้อุ้มลูกแล้วก็นั่งเล่นกับน้องค่ะ ส่วนคุณพ่อก่อนรู้ว่าท้องได้ยินเสียงเด็กเรียกว่าพ่อค่ะ

เราตอนท้องไม่ฝันค่ะ แต่ก่อนจะปล่อย หลังท้องฝันเห็นเด็กตลอด ฝันว่าอุ้มเด็ก เลี้ยงเด็ก เล่นกับเด็ก ฝันว่าท้อง จะคลอดมั่ง

น่าจะใช่นะคะเพราะตอนท้องลูกคนแรกฝันเห็นแต่เด็กผู้ชาย พอท้อง2ได้ลูกสาวพอดี ลูกท้องนี้น่าจะปิดอู่แล้วคะ☺️☺️

บ้านนี้ฝันเห็นเด็กเลยค่ะแม่ หลังจากนั้น 1 อาทิตย์ตรวจเล่นๆเจอสองขีดจางค่ะ หลังรู้ตัวว่าท้องก็ฝันสองครั้งเห็นเด็กผู้หญิงค่ะแม่

ก่อนท้องฝันเห็นพญานาคคะ แล้วพอรู้ว่าท้องฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองมาให้ใส่ กับแหวนสองวงคะ ตอนนี้รู้เพศแล้ว ได้ลูกสาวคะ☺️

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาเพรชกลัดมาให้2ครั้งคะ แล้วก้อฝันว่าตรวจครรภ์ขึ้น2ขีด ผ่านไปเดือน1เลยอยากตรวจเล่นดูคะขึ้น2ขีดจริงๆ

ฝันว่าไปซื้อแหวนทองให้แม่ค่ะ น่าจะช่วงท้อง1-2เดือนแล้วเพราะไม่รู้ว่าตัวเองท้อง งวดที่หวยออก 72 หรือ 27 นี่แหละค่ะ ไม่แน่ใจ

ของเราฝันว่าไปไหว้เจ้าแม่กวนอูแล้วมีเด็กตามไปไหว้ด้วยค่ะ แล้วเห็นสายรุ้ง2วันติด ตอนนี้ได้22สัปดาห์แล้วค่ะ เพศชาย

น่าจะเป็นเจ้าแม่กวนอิมค่ะ ถ้าหลายมือ น่าจะปางพันมือ ของเราที่บ้านมีปางพันมือเป็นเหรียญอยู่ค่ะ 😊 พี่ที่รู้จักบอกว่าเจ้าแม่กวนอิมมีปางที่ประทานบุตร ดูแลคุ้มครองเด็กน้อยด้วยค่ะ คุณแม่หรือน้องน่าจะมีบุญสัมพันธ์กับท่านค่ะ

พ่อบ้านนี้ฝันว่ามีผู้ใหญ่ ให้เงินเยอะมากค่ะ พอไปดูก็ว่าจะมีบุตร แล้วหลังจากนั้นไม่กี่วันตรวจก็เจอว่าท้องค่ะ

ฝันเจอเด็กลอยคลองมา แล้วโดดลงไปอุ้มเอา พาไปแจ้งเกิดแล้วรับเป็นลูกตัวเอง ผ่านมา1เดือน ไปฝากครรภ์ได้6สัปดาห์555