85 ตอบกลับ

22 พ. ค ค่ะ 3คนชายหมดท้องนี้ท้องที่4ค่ะลุ้นกับลุงหมอสุดๆๆ สุดท้าย..ได้ ผญ สมใจค่ะ พร้อมปิดอู่😊

ผ่าคลอดวันที่10พ.ค ค่ะ ท้องสองได้ผู้หญิงเพิ่มอีกคน 🤣 หวังว่าจะได้ลูกชาย ได้ลูกสาวมาเพิ่ม 🥰

อยากได้เพศหญิง ฝันสลายไปเลยค่ะ เมื่ออัลตราซาวด์😂 ของเราเห็นเพศตั้งแต่ 14-15 วีคเลย 😇

สรุปได้เพศ ชาย 🤣🤣

บ้านนี้ซาวน์เมื่อเช้าได้ลูกสาวสมหวังค่ะแม่😍 แม่นี่น้ำตาไหลเลย คนแรกลูกชาย

#ทีมพฤษภาค่ะไปซาวด์มาได้ผู้หญิงค่ะดีใจมากๆท้องแรกก็ผู้หญิงท้อง2ก็ผู้หญิงค่ะ

ทางนี้ก็ชาย2เหมือนกัน😂

เราท้องสามไปอัลตร้าซาวด์หมอยืนยันเพศหญิงดีใจมากเลยค่ะ กำหนอดคลอด13 พฤษภาคม

15พฤษภาคม​66สมใจคุณ​พ่อ​ลูก​สาวยังเดือนเดียวกันกะคุณ​พ่อปลื้ม​ไปอีก😍😍

TapFluencer

แบบนี้หญิงหรือชายคะ ซาวตอน25week เพศแน่นอนหรือยังคะ มีโอกาสเปลี่ยนอีกมั้ย

TapFluencer

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ท้องสองเหมือนกัน เพศชาย ท้องเเรกก็เพศชาย 🤣🤣

VIP Member

เราทีมพฤษภาคมค่ะ ท้องที่3แล้ว ฝันสลายเมื่อวันรู้เพศค่ะ ชาย3ไปเลย 🤣

ยินดีด้วยนะคะแม่ ได้ลูกสาวสมใจเลย เราสามคนพอแล้ว กลัวคนที่4จะเป็นผู้ชายอีก 🤣🥰🥰😍