640 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่าได้สร้อยข้อมือทองที่ทำหายไปแล้วได้กลับมา ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้สร้อยคอทองเหมือนกันค่ะ ซาวด์แล้วคุณหมอบอกว่าได้ ผช .

ลูกคนแรกฝันช้างได้ลูกชาย ลูกคนที่สองฝันว่าได้สร้อยทองได้ลูกชายจร้า

บ้านนี้ฝันว่าได้ตุ้มหูที่เป็นเครื่องลางป้องกันตัว สรุปได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาสร้อยพร้อมจี้พระมาใส่ให้ หมอบอกได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าเจอแหวนเพชรคะ ยังไม่รู้เลยคะว่าผู้หญิงหรือชาย รุ่นมาก

VIP Member

เราฝันว่าแม่หยิบสร้อยข้อมือทองเส้นใหญ่มาใส่ให้ แล้วก็ได้ลูกสาวค่ะ

เพิ่งฝันเมื่อ 3 วันที่แล้วได้สร้อยทองค่ะ ตอนนี้ 8เดือน ได้ผู้ชายค่ะ

ฝันว่าได้พระเครื่อง ก่อนไปซาวฝันว่าได้ผู้ชาย หมอซาวได้ผู้ชายจริงๆ

ฝันว่าได้ใส่สร้อยทอง​ ได้ลูกสาวค่ะ​ ตอนนี้ตั้งท้องได้5เดือนแล้วค่ะ