88 ตอบกลับ

ฝันเห็นเด็กโดนแม่เขาแตะค่ะ ทั้งสงสารทั้งร้องไห้ก็เลยขอเอาเด็กคนนั้นมาเลี้ยง. จากนั้นไม่นานก็ท้อง 😊

ไม่ฝันอะไรเลย รู้ว่าตัวเองท้องคืนนั้น ยายมายื่นที่ปลายเท้าเลยค่ะ มาดึงเท้าให้เราสะดุงตืน สองสามรอบ

แม่ฝันว่าได้รถป้ายแดงคันใหญ่ ได้เพชร ได้ทองค่ะ1เดือนต่อมาเราก็ท้อง มีความสุขทั้งคนฝันทั้งคนท้องค่ะ

VIP Member

ไม่ฝันเลยค่ะ มาฝันช่วงท้อง3เดือนฝันว่าเล่นปีนต้นไม้กับเด็กผู้ชาย 5เดือนหมอซาวด์ได้ผู้ชายจริงๆค่ะ

ฝันว่าได้จี้หยกแกะสลักเป็นรูปหงส์​ค่ะ​ แค่อาทิตย์​เดียว​มีอาการ​แพ้ท้องเลยค่ะ​555 ได้น้องผู้ชาย

แม่ไม่ฝันค่ะ แต่พ่อฝันว่ามีสร้อยทองเส้นใหญ่วางอยุ่บนเตียงตรงที่แม่นอนค่ะ สรุปได้ลูกชายจร้า😁😄

VIP Member

บ้านนี้ฝันว่าแม่สามีเอาสร้อยข้อมือทองมาให้ใส่ค่ะ หลังจากฝันผ่านไป2อาทิตย์ ตรวจก็รู้ว่าท้องค่ะ

ฝันว่ามีเเด็กผู้ชายมาขอกินนมค่ะ ฝันแบบนี้มาประมาณ3ครั้งได้ พอไม่นานก็มารู้ว่าท้องเลยค่ะ❤😅

ฝันว่ามีคนแก่ให้ของค่ะ พอช่วงซาวเพศน้องฝันว่าช้างเดินเข้ามาหาก็ได้ลูกชายสมใจพ่อเลยค่ะ

ฝันเห็นงูใหญ่เล่นน้ำบ้างฝันว่างูใหญ่กัดบ้างจนระแวงเพราะเป็นคนกลัวงูอยู่แล้ว