4 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราฝังมา11เดือนแล้วค่ะ เป็นประจำเดือนมามากบ้างมาน้อยบ้างตั้งแต่น้อง9เดือนกว่าจนตอนนี้น้องจะ11เดือนแล้ว ปรึกษาหมอๆก็บอกปกติช่วง1ปีแรกฮอร์โมนยังไม่ปรับตัว ใส่แต่ผ้าอนามัยจนเบื่อแล้วค่ะ คิดว่ามีแต่เราที่เป็น

มันนานเกินไปอะค่ะ3อาทิตย์แล้วปวดท้องอีกเลี้ยงลูกแทบไม่ไหว เป็นสีน้ำตาลด้วยยิ่งกลัว

ของเรา2เดือนกว่าแล้วค่ะ หมอก็บอกปกติค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่เป็นประจำเดือนเลยค่ะ มาแค่หลังคลอดแล้วต่อจากนั้นก้ไม่มาอีกเลยค่ะ

เลิกเต้ามา3เดือรแล้วค่ะ แต่ก้ยังไม่มาสักที

ขอสอบถาม ฝังได้ที่ไหนบ้างค่ะ

รบ.รัฐค่ะ ไม่เกิน20ฝังฟรีค่ะ