345 ตอบกลับ

ซื้อมาตุนไว้ค่ะ ครั้งละพันกว่าบาทถึงสองพัน เพราะต้องใส่ตลอดค่ะ

เดือนละไม่ถึง1000ค่ะ เพราะบ้านนี้ใส่ผ้าอ้อมกลางวัน น้อง5เดือนแล้ว

600-700 ซื้อแพมเพิสยกลังในช้อปปี้ใช้ได้ทั้งเดือน เราใช้ผ้าอ้อมด้วย

VIP Member

ประมาณ 1,400 ไม่เกินนี้ค่ะ ซื้อแบบยกลังใช้ได้เดือนหน่อยด้วยซ้ำค่ะ

1500 ค่ะ ใช้ mamypoko organic ซื้อยกลังอยู่ได้ประมาณเดือนนึง ใช้แพมเพิส 100% ค่ะ

6 ร้อยกว่าบาทค่ะ ใช้สองแพ็คต่อเดือนวันละ 6 ผืน เช้า 3 กลางคืน 3 ค่ะ

ซื้อbaby love ยกลัง 3 แพ็ค 700 กว่าบาท ใช้มา 3 เดือนแล้วยังไม่หมดเลยค่ะ

หมดไปเยอะมากๆค่ะและอีกอย่างซื้อมาตุนไว้ใส่ตลอดเลยค่า😁😀

ชอบซื้อเก็บไว้ ก่อนหมด แต่ละครั้งจะสั่ง บ่อย รอบ เกือบ พัน

หมดไปเกือบ1000ต่อเดือนหรือมากกว่านั้นอยู่ที่สภาพอากาศ

คำถามที่เกี่ยวข้อง

คำถามยอดฮิต

บทความเกี่ยวข้อง