21 ตอบกลับ

เดี่ยวนี้แต่รู้เพศก็เตรียมได้แล้วค่ะ พี่สาวเราคลอดก่อนกำหนดแต่ไม่ได้เตรียมของสักอย่างเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ซื้อค่ะ พี่ๆน้องๆให้มาตั้งแต่รู้ว่าท้องได้2เดือน แม่ได้ซื้อแค่เสื้อ2ตัวเองค่ะ

บ้านนี้7เดือนกว่าแล้วแม่ยายไม่ให้ซื้อแต่ถ้าคนอื่นซื้อให้ไม่เป็นไร

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่4เดือนเลยคะรู้เพศก็ซื้อมาตลอด ยังไม่ครบเลยแม่555

เนอะเเม่ ต้องทยอยชื้อ 555

TapFluencer

มาซื้อตอนคลอดค่ะ ซื้อเรื่อยๆค่ะ ไม่ได้ซื้อเตรียมไว้เลยค่ะ

30 weeks ตอนนี้ซื้อครบทุกอย่างแล้วค่ะ ก่อนจะไปเดินเลือกไม่ไหว 😅

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อบ้างแล้วค่ะ ตอนนี้เข้าหกเดือนแล้ว💓☺️

บ้านนี้เตรียมของตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะ

ซื้อเรื่อยๆตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ

บ้านนี้เริ่มเตรียม7เดือนค่ะ