29 ตอบกลับ

4 รูปที่ลงมานี่ไม่มีรูปก้นเลยค่ะ​ มีแต่กระดูกสันหลัง​ กับกระโหลกศีรษะ​ ทำไมถึงไม่ถามหมอ​ หรือหมอบอกว่ายังดูไม่ได้ก็เชื่อหมอเถอะ ถ้าหมอยังไม่รู้​ แม่ๆในนี้จะรู้ได้ไง​

ถามหมอเลยคะ. เวลาสงสัยอะไรให้ถามหมอเลยนะคะ. บ้านนี้สงสัยถามหมดอย่างเดียวคะ ถามน้ำหนัก ถามว่าลูกแข็งแรงมั้ย ตามเกณมั้ย ญ รึ ช

หมอที่เราฝากดีมากเลยน่ะ เขาอธิบายละเอียดเลย แล้วค่อยถามว่าเราสงสัย​อะไร​มั้ย​ ถามได้เลยน่ะ

เห็นชัดแค่รูปศีรษะ ส่วนเพศ แม่น่าจะถามหมอนะคะ ตัวน้องโตแล้ว น่าจะชัดแล้ว ถ้าไม่หนีบไว้ หมอน่าจะบอกได้

นั่นมันกระโหลกศีรษะน้องค่ะคุณแม่ ต้องดูท่าก้นนะคะถึงจะรู้ ในรูปนี้ผู้ชาย

รูปไม่ได้เห็นระหว่างขาเลยนะคะ มีแต่รูปกะโหลกศีรษะน้อง รูปกระดูกไขสันหลัง

เอิ่ม รูปกระโหลกศรีษะ บอกเพศไม่ได้ค่า ทำไมไม่ถามหมอละคะ แล้วจะรู้ไหมนิ

VIP Member

อันนี้มันรูปกระโหลกศีระลูกค่ะ นี่ไมีฟังหมอพูดหมอบอกเลยหรอคะ

นี่รูปหัวกระโหลกศรีษะน้องค่ะ ต้องดูรูปหว่างขานะคะถึงจะดูออก

หมอให้มา4รูปค่ะ ใต้คอมเมนต์

ไม่มีส่วนขาเหรอคะ รูปเป็นส่วนหัวค่ะ รูปอื่นๆก็เป็นสันหลัง ฯลฯ

มี4รูปค่ะ ใต้คอมเมนต์

ทำไมไม่ถามหมอที่ซาวด์ให้อ่ะค่ะ หมอชำนาญสุดหล่ะ