150 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะเพราะตอนนี้กำลังเผชิญกับปัญหานี้อยู่คะ ลูกเพิ่งได้ 2 เดือน 16วันคะ เป็นกำังใจให้นะคะ

สู้ๆค่ะ แม่บ้านนี้ก็เคยผ่านมาแล้วค่ะ ตอนท้องสองก็เลิกกับพ่อของลูก ปัจจุบันท้องสามแล้วค่ะ สามีใหม่ดีมากค่ะ

สู้ๆนะคะ หนูก็ยังลังเล​ใจอยู่ว่าจะได้เป็นคุณ​แม่​เลี้ยง​เดี่ยว​วันไหนคะ ตอนนี้32วีคแล้วคะ

VIP Member

ลูกนิแหละค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่สู้ต่อไป เพื่อคนหนึ่งคนที่มีค่า และเขาอยุ่กับเราตลอดชีวิต

สู้ๆนะค่ะแม่ ความคิดคุณแม่เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวที่ดีมากค่ะ ลูกคือของขวัญที่ดีที่สุดคะ

ขอบคุณนะคะ

ต้องขอขอบคุณทุกเม้นทุกกำลังใจมากๆเลยนะคะ เป็นกำลังใจให้แม่ๆทุกคนเหมือนกันคะ✌💜🤰

VIP Member

สู้ๆคะแม่ เราก้อเลี้ยงเดี่ยวมาคนเดียวน้องจะ7เดือนแล้วคะ มีกำลังใจอยู่ตรงนี้นะคะ

สู้ๆคะแม่🙏💓

สู้ๆนะคะเรื่องแบบนี้เราไม่เจอกับตัวไม่มีทางรู้เลยแม่เข้มแข็งมากเลยคะ

เปนกำลังใจให้คะ เราก็มีปันหาคะ คิดว่าปันหาคุนแม่คงไม่ต่างจากดิฉันอ่ะค่ะ

🙏💓สู้ๆคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่​เป็นกำลังใจให้อย่างน้อยเค้าคือเลือดเนื้อของเรา