34 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ฝันว่าได้สร้อยข้อมือทองกับแหวนทองค่ะบ้านนี้ก็อยากได้ผู้ชายเหมือนกันรอดูตอน4-5เดือนตอนนี้พึ่งได้1เดือนนิดๆเองค่ะท้องสองค่ะ

ในฝันใส่ข้างช้ายทั้งสองอย่างเลยค่ะ🥺🥺ไม่แพ้เลยค่ะตั้งแต่ท้องแรกแล้ว

ฝันใส่ทองคือตั้งครรภ์ค่ะ ใส่ซ้ายบอกว่าได้ลูกสาว ขวาได้ลูกชาย(บ้านนี้ช่วงลุ้นเพศฝันว่ามีคนให้แหวนทองใส่นิ้วนางขวาไปตรวจ16wได้ลูกชายค่ะ)

ในฝันใส่ข้างขวาจ้า 😍

เชื่อหมอนะแม่ ความฝันมันเปลี่ยนได้ บ้านนี้ก็ฝันว่าได้ข้อมือทองสามีซื้อให้ใส่ให้ด้วยยังไปตีหวยไม่คิดว่าตัวเองจะท้องเลย🤣

55555 โอเคค่ะแม่❤️

บ้านนี้ตั้งแต่เริ่มท้องก็ฝันว่าได้สร้อยทอง แหวนทองบ่อยมาก ดูคำทำนายบอกได้ผู้หญิง พอซาวด์ดูแล้วจู๋โด่มาเลยจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ

ไม่ต้องเชื่อหมอค่ะ เชื่อฝันแหละดีแล้ว หยอกเล่น 😊😊😊 ผช.น๊าา โชว์ไข่บะเร่อเลยย🥰

เคสของเพื่อนฝากโรงบาลรัฐจ้า ซาวไม่กี่ครั้ง แต่เคสเราฝากเอกชนค่ะซาวทุกเดือน

TapFluencer

หมอบอกว่า ถ้าเป็น ผู้หญิง จะเห็นเป็น แคม 2 ข้าง ถ้า ผู้ชาย จะเห็นปิกาจู้ตั้งออกมาค่ะ

ฝันได้สร้อยข้อมือเหมือนกันคะ15wแต่ยังไม่รู้เพศเลยคะลุ้นมากแม่ไม่แพ้ท้องเลยคะ

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย จนจะคลอดเดือนหน้าแล้ว😍

บ้านนี้ฝันได้ข้อมือทองเหมือนกันค่ะ ซาวด์ดูมีพวงเหมือนของคุณแม่เลยค้าา 😅

บ้านนี้อยากได้ผู้ชาย แอบกลัว🥰

ของผมรุ้ทั้งแต่ตรวจดาว เลยคับ เพราะหมอเจาะเลือดตอนนั้นหมดลุ้นยาวเลย

บ้านนี้ฝันว่าได้น้ำหอมขวดสีชมพูแบบสวยมากมีวิ้งๆด้วย ได้ลูกสาวค่า❤