33 ตอบกลับ

เป็นเหมือนค่ะ ถึงไม่ร้ายแรง แต่ก็กังวลอยู่ไม่ใช่น้อย มองหน้าลูกแล้วสงสาร

แป้งโยคีค่ะลูกชายก็เป้นขึ้นที่หลังหน้าผากทาแป้งโยคี2-3วันหายค่ะ

เราก็เป็นอ่า แม่บอกแพ้อากาศไม่ได้ทาอะไรเลย ตอนนี้หายแล้ว

เราใช้บีแพนเธน ทาเช้า-เย็น 2-3 วันก็จะดีขึ้นค่ะ

VIP Member

น้องก็เป็นค่ะ ใช้ตัวนี้ทาตอนนี้หายแล้วค่ะ

ลองให้น้องอยุ่ในอากาศเยนๆค่ะ อาจเปนผดร้อน

หายเองได้ค่ะ ถ้าแม่กังวลทาบีแพนเธนได้ค่ะ

ตัวนี้ค่ะใช้ดีมากทาบางๆ2-3วันก้อเบาลงค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่มันค่อยๆหายไปเอง

เคยเป้นทั่งใบหน้าเรยจร่า ใช้ตัวนี้หาย

ไม่หายค่ะซื้อมาเปลืองเงินมาก