82 ตอบกลับ

พาน้องไปหาหมอเลยค่ะแม่ ขอใ้น้องหายไวไวนะค่ะ

รีบพาน้องไปพบคุณหมอค่ะ ขอให้น้องหายไวๆ นะคะ

ไปหาหมอดีกว่านะคะ สงสารน้องจังหายไวไวนะลูก

รีบหาหมอเลยค่ะจะได้รักษาได้ทัน หายไวๆนะค้ะ

VIP Member

เป็นเยอะแบบนี้คุณแม่ต้องพาน้องไปหาหมอนะคะ

VIP Member

ไปหาหมอค่ะน้องเป็นเยอะมากเลยหายเร็วๆนะค่ะ

VIP Member

หาหมอดีกว่าค่ะ ดูอาการไม่เหมือนเด็กทั่วไป

หาหมอค่ะอย่าทิ่งใว้นานน่ะค่ะสงสารเด็กค่ะ

สงสารน้องจัง คงปวดน่าดู หายไวๆนะค่ะคนเก่ง

ลูกเป็นเยอะขนาดนี้พ่อแม่ควรไปหาหมอนะค่ะ