อาการแบบนี้เป็นอะไรคับใช้อะไรทาได้บ้าง

ผื่นขึ้นมีตุ้มน้ำใสๆเหมือนหนอง

อาการแบบนี้เป็นอะไรคับใช้อะไรทาได้บ้าง
82 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปหาหมอเลยค่ะเดียวจะติดเชื้อได้ได้นะค่ะ

ต้องใช้ ครีม. เฟ ปอนด์ เม ค่ะใช้ดีมาค่ะ

Post reply image

เหมือนต่อมไขมันอักเสบพบแพทย์เถอะค่ะ

ตอนนี้ยังอยู่โรงพยาบาลน้องอายุ2วัน

5y ago

ปรึกษาหมอรึยังค่ะ

Super Mum

หาหมอดีกว่าค่ะ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

ไปหาหมอให้ตรวจดีกว่าค่ะ สงสารน้อง

VIP Member

หาคุณหมอดูยังคะ ขอให้หายไวๆนะคะ

บ้านนี้ก้เป้นค่ะแต่เป้นไม่เยอะ

พาน้องไปหาหมอเถอะค่ะ สงสารน้อง

หาหมอค่ะขอให้น้องหายไว้ๆนะค่ะ