5 ตอบกลับ

บ้านนี้1M25D ก้เป้นค่ะ แต่จากที่ถามมา เขาบอกว่า ถ้าน้องยังกินนมปกติ ฉี่เป้นสีเหลืองใส6ครั้ง/วัน น้องผายลม ก้ไม่น่ากังวลอะไรค่ะ บ้านนี้ก้ไม่ถ่ายมา3วันเพิ่งจะถ่ายเมื่อวาน ปกติถ่ายทุกวันค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้เหมือนกันค่ะ แต่น้องกินนมแม่ ถ้าไม่ถ่ายอีแม่ก็ซัดนมเปรี้ยวเลยค่ะ กินผักเยอะๆ

VIP Member

ถ้าน้องกินนมแม่ ปกติค่ะ ถ้างอแงไม่สบายตัวลองทามหาหิงค์ ทำท่าปั่นจักรยานให้น้องดูนะคะ

ทามหาหิงค์ ทำท่าปั่นจักรยาน อาบน้ำใบมะขาม

👌