29 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะหมอนัดไปเจาะขึ้นเตียงเตรียมเข็ม ซาว บอก น้ำคล่ำน้อยเลื่อนนัด ตื่นเต้นไปอึก

ตอนนี้เหมือนกันค่ะผล ออกมา1:219 กำลังเจาะน้ำคร่ำ วันนี้คะ รอฟังผล เครียดมากเหมือนกันค่ะตอนนี้

สู้ๆนะค่ะ ขอให้น้องผลออกมาปกติ แข็งแรงๆ นะค่ะ

ไม่ต้องเครียดเลยค่ะ ของเรา 1:6 เสี่ยงสูงกว่าแม่เยอะมากค่ะ เจาะน้ำคร่ำวันนี้แล้ว

บ้านนี้เสี่ยง1:200 ผลน้ำคร่ำปกติได้ลูกสาวคร้า ตอนนี้31w3dแล้วรอเจอหน้าแล้วคะ😍😍

ไม่เจ็บค่ะ เหมือนมดกัดเลย😄

สู้ๆนะคะคุณแม่ไม่ต้องเครียดค่ะ บ้านนี้เจาะไปแล้วตอนนี้รอฟังผลอยู่ค่ะ

1:250 ก็ได้เจาะเหรอคะ กังวลจังค่ะ อยู่ในช่วงรอผลตรวจ 😞 คุณแม่อายุเท่าไหร่คะ

งือออ สู้นะคะ อายุยังน้อย ขอให้หนูน้อยปลอดภัยแข็งแรงค่ะ

ขอสอบถามคะ ดาวเกิดจากอะไรคะ เรากะเจาะคะ รอผลเดือนหน้า กัวเหมือนกัน

แม่อย่าคิดมากนะคะ บางคนเจาะมาแล้วผลปกติเยอะแยะเลยค่ะ สู้ๆนะคะ💪💗

ผลออกมาเป็นยังงัยบ้างค่ะคุณแม่บ้านนี้ก็เสี่ยงเท่ากันเลยค่ะ

ของเรา 1:240 เจาะแล้ว ผลออกมาว่าปกติ แม่อย่าคิดมากน๊า สู้ๆ

ขอบคุณนะค้า🙏❤️