128 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ เห็นแล้วอยากคลอดบ้าง อยากเห็นหน้าลูกใจจะขาด🤣🤣

ผ่าคลอด 14 กุมภา กินแปปซี่ เฉาก๊วย อะไรที่ดำกินทุกอย่างค่ะ

ดีใจด้วยคะได้เจอกันแล้วบ้านนี้39+4ยังเงียบไท่มีอาการเลยค่ะ😂

ตอนแม่ปวดเหมือน แจก ก่อนไป รพ แม่ปวดมากไมถึงไป #ขอประสบการณ์ค่ะ

ไม่ปวดมากค่ะ ปวดเหมือนตอนมีประจำเดือนเลยจ้า ปวดๆหายๆ

โพสนี้​ ดีมากเลยค่ะ​คุณแม่​ ทำให้คนที่ท้องแรกหายหวั่นใจ

ท้องแรกเหมือนกันจ้าแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ 🥰

ยินดีด้วยนะคะ🥳บ้านนี้38weekแล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😂✌️

VIP Member

อิจฉาแม่จัง บ้านนี้รอแล้งรออีกน้องยังไม่ยอมออกเลยจ้าา

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้าาา จะลองทำดู

อิจฉาแม่จังบ้านนี้อยากแต่มั้งล่ะจ้า38+2น้องน่ารักมากจ้า

อดใจรออีกนิดนะคะแม่ 🥰

อยากคลอดแล้วค่ะ อิจฉาจัง กำหนด 15 มีนา ยังเงียบยูเลย

นี่เตรียมของรอละค่ะไม่มาสักทีอยากเห็นหน้าแล้ว

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จังค่ะ กลัวเจ็บนาน 😅

ตอนคลอดไม่เจ็บเลยค่ะแม่ ตอนกรีดแผลตอนเย็บแผลก็ใส่ยาชา เจ็บแค่ตอนปวดท้องรอคลอด