128 ตอบกลับ

คุณแม่คลอดกรมชลรึเปล่าคะ คลอดกับหมออะไรคะ พอดีคิดอยุ่ว่าจะไปคลอดที่นั่นด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ คลอดง่ายจัง น้องเลี้ยงง่ายแน่ๆเลยไม่ดื้อให้แม่เจ็บหลายชม

ขอบคุณนะค้าบบ 🥰

ยินดีด้วยคร้าาาา เรากินโกโก้กะงาดำทุกวัน ลูกออกมาไม่รอดค่ะ5555 ดำกว่าแม่อีก...

VIP Member

ที่แรกก้อกลัวมากนะค่ะแต่พออ่านแล้วก้อไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้น#ท้องแรกค่ะ😄😄

แม่บ้านนี้ก็ท้องแรกจ้า

ยินดีด้วยนะค่ะ..บ้านนี้37วีค5วันตอนนี้ปวดเหมือนเป็นประจำเดือนเหมือนกันค่ะ

ผ่าคลอดวันที่1มีนาคม แม่กินโค๊กทุกวัน วัลล่ะขวดใหญ่เลย555

แม่บ้านนี้กินชานมเย็นทุกวัน เพราะเปนเจ้าของร้านกาแฟดอยทิพย์555

VIP Member

บ้านนี้ก็กินน้ำโค้กจนคลอดเลยค่ะ กินทุกวัน🤣 ขาวเหมือนหยวกเลยค่ะ55

นี่ก้อกินโค้กทุกวัน เจอคนดำชอบทัก แต่โชคดี ออกมาขาวยุนะค่ะ ☺️☺️

โค้กไม่ทำให้ลูกดำจ้ส แต่ทำให้แม่อ้วน5555

ยินดีด้วยน่ะคร้า หนูกลัวที่สุดคือเอามีดกรีดนี่แระค่ะกลัวเจ้บ

เราก็ชอบกินโกโก้มีคนทักเหมือนกันค่ะว่าน้องจะสีเหมือนโกโก้ค่ะ