53 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ..ก่อนคลอดแม่มีอาการยังไงค่ะ บ้านนี้ก้อ39วีคแล้วค่ะยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลยค่ะแค่ดจ็บจิมิ ปวดหัวหน่าว ท้องปั้นบ้งแข็งเป็นถี่ๆบ้างใช่อาการเจ็บเตือนไหมค่ะ

ยินดีด้วยจ้า ลูกบ้านนี้ก็น้ำหนักน้อยเหมือนกัน 2480 แข็งแรงดี แต่โดนอบ1คืนเพราะตัวเหลืองค่ะ ตอนนี้ 2ขวบ1เดือน แข็งแรงมาก อยู่ไม่นิ่งเลยค่ะ🤣 เด็กจิ๋วแสบมาก❤️

บ้านนี้คลอด35w 2030เอง แต่น้องแข็งแรงดีค่ะ ต้องนี้3เดือนกว่า เหมือนหมูแล้ว555

บ้านนี้ได้ลูกสาวน้ำหนัก 2,330 ตัวเล็กแต่แข็งแรงมากค่ะ ไม่ได้อบเลย

7 ธ.ค เหมือนกันเลย ได้ผู้หญิง หนูมาตรงกำหนดคลอดเลยค่ะ

เกิดวันเดียวกันเลยคับ ตอนคลอดนํ้าหนัก3550คลอดเองค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า หน้าเหมือนลูกครึ่งเลยลูก 😍😍😍

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากๆ เลยค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ เหมือนลูกครึ่งเลยหล่อเชียว

ยินดีด้วยนะคะ😘แม่น้ำหนักขึ้นกี่โลค่ะ