49 ตอบกลับ

19สิงหาครับ แต่กำหนดคลอด26สิงหาคมค่ะ ชื่อน้องคลาสสิค ด.ช.ณัฐภูมินทร์ น้ำหนักคลอด 3230กรัมครับ

ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

เกิดวันเดียวกันเลยครับ ผมชื่ออเล็กซ์ ยินดีที่ได้รู้จัก 😊😊

ว้าวว น่าชังจังคะ ดั้งโด่งมากลูกก

19 สค ค่ะ 3600. คลอด ธรรมชาติ น้องไดอารี่ จ้าา

ตอนนี้ 36 w แล้ว น้ำหนัก2800 กรัมแล้ว คลอดกันยาคงสามโลกว่า กลัวจะคลอดยาก ยังไงก็ยินดีด้วยนะค่ะแม่

บ้านนี้คลอด 4 สิงหาได้3อาทิตย์แล้วค่ะ 😚

VIP Member

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดีนะคร้าบ

น้ำหนักดีมากเลยจ้า น่ารักน่าเอ็นดู

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แข็งแรงไวๆนะคะ

6สิงหาค่ะ ผ่าคลอด 3270ค่ะ น้องอันดา

คลอด 7 ส.ค น้องไอรีน ได้24วันแล้วจ้า

ยินดีด้วยน่ะน่าเอ็นดูจริงๆเลย