6 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่นวดนะค่ะ มันเป็นเรื่องปกติสำหรับคนท้องอยู่แล้ว แต่แค่เวลานั่งหรือนอนควรมีหมอนไว้ด้านหลัง นะคะ อาการปวดจะลดลดน้อยลงคะ

ตอนท้องเคยจะไปนวด หมอนวดรีบบอกเลยว่าห้ามนะ ไม่ควรอย่างมาก แต่ถ้านวดเองตามที่คุณหมอบอกได้ค่ะ นวดเบาๆให้คุณพ่อนวดให้ค่ะ

TapFluencer

นวดได้แค่เบาๆ กดๆ พอหายเมื่อยค่ะ ในยูทูปมีค่ะ วิธีการนวดให้คนท้อง เปิดให้แฟนดู ให้แฟนนวดให้นะคะ ดีต่อใจด้วย 😘😘

นวดได้ค่ะ เรานวดทุกเดือน ไม่กดจุด ไม่นวดฝ่าเท้า นวดตัวเบาๆ ลูกเเข็งเเรงดีค่ะ

ใช้ไห้แฟนบีบเบาๆให้ค่ะไม่เคยไปนวดที่ร้านไม่กล้าเลยค่ะ

นวดได้ค่ะ. ยกเว้นหลัง อันตราย