3 ตอบกลับ

หาหมอคลีนิคหรือรพ.ก็ได้คะให้หมอที่มีเครื่องมือครบและตรวจละเอียดคะอย่างน้อยก็ได้ซาวดูน้องคะก็เสียค่าใช้จ่ายหน่อยแต่ดีกว่าไม่ได้เห็นน้องคะ

ดีแล้วคะแม่ปลอดภัยไว้ก่อนเนาะ✌️✌️

แนะนำให้ไปหาคุณหมอด่วนนะคะ ตกขาวสีเขียวน่าจะเกิดจากการติดเชื้อค่ะ

พักเยอะๆนะคะ อายุครรภ์พอๆกับเรา ช่วงนี้เราก็มีจึกเสียด ปวดหน่วงตรงจิมิค่ะ

ควรไปพบหมอเพื่อดูอาการนะคะ อย่าปล่อยไว้นานมันจะไม่ดีต่ออวัยวะเพศ

ลองไปหาหมออนามัยมาแล้วค่ะ เขาบอกว่าเกิดจากการบิดตัวของมดลูก และขยายค่ะ แต่ปวดมา2-3วันแล้ว ลุกแทบไม่ได้ ขยับตัวยังยากเลยค่ะ