12 ตอบกลับ

นั่งบนเตียงแล้วใส่ค่ะ หรือบนเก้าอี้ก็ได้ค่ะ แต่เราจะใส่ถุงเท้าไม่ได้ให้คุณพ่อช่วยใส่ตลอดค่ะ ถ้านั่งแล้วยังใส่ไม่ได้เรียกคุณพ่อมาใส่ให้ค่ะ เรานั่งสวยๆก็พอ 😁😁

เราเป็นตั้งแต่34wค่ะตั้งแต่ท้องเริ่มใหญ่ขึ้น ปวดหลัง ปวดจิมิ เจ็บปวดรวดร้าวมาก😂จนตอนนี้จะคลอดยิ่งเจ็บปวดขึ้นกว่าเดิม🥹

เหนื่อยมากคะทรมานสุดๆเจ็บปวดแบบเข้าถึงกระดูก

เป็นเหมือนกันค่ะยกขาใส่กางเกงเองไม่ได้ต้องให้แฟนช่วยยกทีไรปวดหว่างขาตลอดจะนั่งหรือนอนเวลาลุกก็ปวดเหมือนค่ะ

นี้ต้องนั้งเก้าอี้เรยคะยกขาขึ้นเหมือนขาแข็งไปเรยจะล้มเจ็บก็เจ็บปวดก็ปวดคะ

เป็นค่ะ 37+2 แทบจะยกขาไม่ขึ้นแล้ว ขาบวมมือบวมบ่อย ตึงมาก ปวดหน่วงลงก้น แต่ก็ยังไม่ปวดคลอด อยากคลอดแบ้วววว

VIP Member

37+5 ยกขาไม่ไหวลุกยากปวดทั้งตัว ต้องให้สามีช่วยใส่กางเกงให้ เจ็บขาหนีบสุดๆค่ะ

37+4 เป็นเหมือนกันค่ะ ยกขาใส่กางเกงลำบากมากเหมือนกันค่ะ🤣

แม่บ้านนี้ 30 w ใส่ลำบากมาก ปวดจิมิกับหว่างขามากๆ

เป็นค่ะ พอยกขาแล้วจะเสียวๆๆจนน้ำตานี้ไหลเลย

ยกขาพาดกับโต๊ะยืดขาตึงๆเดี๋ยวก็จะหายเองค่ะ

37+2เดินก็เจ็บนอนก็เจ็บทำอะไรไม่ได้เลย