43 ตอบกลับ

หมอนัดวันที่28นี้เหมืินกันค่ะ.. ทั้งกลัวทั้งกังวลมากๆๆเลยค่ะ

รอฟังผลวันเดียวกันเลยค่ะ ลุ้นมากค่ะ กังวลด้วย

สู้สู้นะคะ น้องจะต้องแข็งแรงสมบูรณ์ ไม่เป็นอะไรค่ะ 💗💗💗

VIP Member

ส่วนมากเจาะรอบสองออกมาจะปกติค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ของเราคุณหมอว่าเสี่ยงต่ำแค่นั่นเองค่ะไม่ได้ทำไรเลย

ความเสี่ยงเท่ากันเลยค่ะ แต่เจาะน้ำคร่ำออกมาปกติค่ะ

ตามค่ะ ผลเสี่ยงเหมือนกัน รอเจาะน้ำคร่ำวันจันทร์นี้

นี้ก็ไปเจาะมาเหมือนกันจ้ารอผล6ส.ค. สู้ๆไปด้วยกันจ้า

บ้านนี้เลือดเสี่ยง 1:250 ผลน้ำคร่ำ ปกติค่ะ

บ้านนี้เสี่ยงสูง1:8 ผลออกมาปกติจ้า

รอให้หมอประเมินดีกว่าค่ะแม่