37 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช่อยู่ค่ะ ใช้ตั้งแต่คลอดออกมาเลย ตอนนี้ก็ยังไม่มีผื่นค่ะ

ตัวนี้ดีจ้าแม่ ผ้าดี ไม่ระคายกับผิวน้องจ้า ท้องแรกก็ใช้ตัวนี้ค่ะ

ใช้อยู่ค่ะ น่าจะใช้ถึง 6 เดือนแล้วค่อย่เปลี่ยนรุ่นอื่นค่ะ😁😁

ใช้ตั้งแต่เกินจนตอนนี้น้อง6เดือนค่ะ ตัวนี้ใช้ดีอ่อนโยนค่ะ

ใช้เหมือนกันค่ะ เนื้อผ้าอ้อมดีมากกกกนุ่มไม่ระคายเคืองค่ะ

รุ่นนี้ราคาสูงแต่ ใช้ดีค่ะ นุ่มไม่ระคายผิวน้อง ค่ะแม่

บ้านนี้ใช้ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ ใช้ดีมากค่ะแม่

ใช้แต่แรกเกิดดีอยู่ค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนแล้วค่ะ

ใช้ตั้งแต่แรกเกิดค่ะ น้องไม่เคยเป็นผืนค่ะ

ใช้อยู่ค่ะดีมากค่ะไม่มีผื่นขื้นค่ะ