23 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจเลยค่ะ อาการที่เป็นบางทีบอกอะไรไม่ได้นะคะ บางคนก็ไม่มีอาการเลยแม้แต่น้อย บ้านนี้เคยไม่มา 2 เดือน มีอาการทุกอย่างที่คนท้องเป็น แต่ไม่ตรวจนะคะ สรุป ปจด. ก็มาปกติ ยิ่งเราอยากจะท้อง เรายิ่งชอบมโนไปเองว่าอาการแบบนี้ต้องท้องแน่ๆ เคยแล้วค่ะ 🤣🤣🤣

อาการก้อไม่ได้หมายถึงว่าท้องตลอดนะค่ะอยากรู้ต้องตรวจดูค่ะขนาดไปเล่าอาการให้หมอฟังก้อคงตอบไม่ได้นอกจากตรวจดูค่ะ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะคะ ถ้าผลตรวจออกมาว่าท้องก็ควรรีบไปฝากครรภ์เลยค่ะ

ตรวจสิค่ะ แม่ๆในนี้เค้าก้อตรวจกันทุกคนค่ะถึงจะรู้ว่าท้อง

ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ ถ้าขึ้น 2 ขีดไปหาหมอฝากครรภ์ค่ะ

TapFluencer

ตรวจอย่างเดียวคะ บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรพอตรวจท้องคะ

ตรวจค่ะ อีกทางหาหมอเจาะเลือดเลยค่ะชัวร์และแม่นยำ

ตรวจเลยค่ะ อาการดังกล่าวคนปกติก็สามารถเป็นได้ค่ะ

ตรวจถึงจะรู้ค่ะ อาการบอกไม่ได้นะคะ

TapFluencer

ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเลยค่ะ