11 ตอบกลับ

ของเราคล้ายๆกันเรยจร้า เดือนสิงหามา 14-18. จำไม่ได้แต่มานะ พอกันยา ไม่มาเรยพอเรยช่วง14-18กันยามันกะคือแบบเดือนละอะไรประมานนั้นแล้วก็มีฝันแปลกๆมีอาการ ปวดหลังปวดท้องจี้ด เรยค่ะ เจ็บเต้า ประมาณวันที่ 23 กันยาตรวจเรยจร้า 2ขีดเข้มๆไปเลยจร้า ไม่มั่นใจ อีก 28. ตรวจอีกก็เป็นอันว่าน้องมาล่ะจร้า ตอนนี้ฝากท้องแล้ว 9สัปดาห์แล้ว

ตรวจคะ แม่ถ้าท้องรีบไปฝากคะโรคเยอะอันตรายจะได้ยามากินบำรุงน้องจะได้แข็วแรงคะ บ้านนี้ตรวจตลอดคะผิดหวังก็ยอมรับคะดีกว่าปล่อยไว้ นี่6ปีกว่าน้องจะมา ลองตรวจดูนะคะ

บ้านนี้ประจำเดือนขาด10วัน แล้วตรวจดูขึ้น2ขีดชัดมากเลยจ้า ลองตรวจดูนะคะ

ลองตรวจดูนะค่ะบ้านนี้ก็มีอาการแบบนี้แหละค่ะสรุป2ขีดแดงเลยจ้า

ตรวจเลยค่ะ ถ้าท้องจะได้ระวังดูแลตัวเอง

ตรวจเลยค่ะเพื่อความชัวร์

กลัวตรวจแล้วจะผิดหวังค่ะ

Super Mum

ลองตรวจดูนะคะ

ลองตรวจดูค่ะ

ตรวจดูค่ะ

ตรวจค่ะ