49 ตอบกลับ

สอบถามหน่อยจ้าอันนี้ซาวหน้าท้องหรือ ช่องคลอดค่ะ

ตอนนี้ก้อหนักใจเหมือนกันคะ ประจำเดือนขาดมา2เดือน ตรวจก้อขึ้นว่าท้องแต่มื้อวานตอนสายๆมีเลือดออกมานิดหน่อยพอติดกางเกงใน เลยไปหาหมอ คุณหมอเซาวร์แล้วไม่เจอตัวน้องเลยคะตอนนี้ยัง50ๆคะ แม่เครียดหนักเลยคะ คุณหมอนัดอีกทีวันที่12 ม.ค เลยคะ

หากอายุครรภ์ยังน้อยต้องซาวทางช่องคลอดถึงจะเห็นชัดค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ

รออีกหน่อยนะคะ เดี๋ยวหมอก็เจอน้องค่ะ✌️✌️สู้ๆนะคะ

ของเราก็2เดือนยังไม่เจอตัวน้องเลยหมอบอกเล็กยุ

ของเราก็ขอให้เป็นแบบนั้นค่ะ

บ้านนี้7วีคยังไม่เจอค่ะ เจออีกที10-12วีคกะ

ของเราก็ขอให้เจอด้วยค่ะ ช้าหน่อยก็ไม่เป็นไร

ไม่มีตัวอ่อนแต่มีถุงการตั้งครรภ์ค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ประจำเดือนมาล่าสุดพร้อมกันเลยค่ะ

บางครั้งไข่อาจตกช้านะคะ

ขอให้เป็นแบบนั้นค่ะ

อย่ากังวลเลยนะคะคุณแม่

ขอบคุณมากค่ะ พยายามจะทำใจดีๆไว้ค่ะ