56 ตอบกลับ

ท้องจ้า บ้านนี้ตอนตรวจจางกว่านี้อีกจ้า ความเข้มของขีดขึ้นอยู่กับปริมาณฮอร์โมน HCG ที่เพิ่มขึ้น ยิ่งอายุครรภ์มากขึ้นขีดจะยิ่งเข้มขึ้นตามจ้า

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค๊า

ของแม่ถือว่าไม่จางนะค่ะแม่ ยินดีด้วยคร้า 🎉 ครั้งต่อไปตรวจอีกจะชัดขึ้นกว่าเก่าค่ะ และจะชัดเข้มขึ้นเรือยๆ ☺

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ฮอร์โมนยังไม่เยอะค่ะแม่ อีกสักอาทิตย์ลองตัวอีกที เข้มปี๊ดแน่ๆ

ของหนูเหมือนของพี่เลยค่ะ แต่อยากครวจดูอีกรอบเพื่อความไม่แน่ใจ😁

เดี๋ยวจะตรวจอีกครั้งเหมือนกันจ้า 😁

ฮอร์โมนยังน้อยเลยจางค่ะ อีกไม่กี่วันก็เข้มนะคะ สักอาทิตนึง

แบบนี้ก็ชัดแล้วค่ะแม่ ของเค้าจางกว่านี้เยอะเลยตอนขาด10วัน

ของเราขึ้นแบบนี้เลยค่ะ ปรากฏว่าท้อง ประจำเดือนไม่มา7วัน

ไม่มา 7 วันเหมือนกันเลยค่ะ พอลองตรวจดู ผลก็ออกมาตามรูปเลย ❤️

ท้องจ้า อาจจะเป็นเวลาที่ตรวจ หรืออายุครรยังอ่อน

VIP Member

ชัดไม่ชัดก็คำตอบเดียว​กันค่ะ​ คือ​ ท้องงง❤️

ท้องจร้า แต่น้องยังอ่อนอยุ่ค่ะ