35 ตอบกลับ

ท้องค่ะ ถ้าอยากให้ชัวร์รอหลายวันหน่อย หรือเปลี่ยนที่ตรวจใหม่ ที่อ่านค่า HCG น้อยๆได้ ก็จะเห็นชัดขึ้นค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะถ้าขึ้นจางๆก็ท้อง บ้านนี้ขาดไปไม่ถึง1วันลองตรวจเลยค่ะ ปัจจุบัน24w แล้วค่ะ หลังจากที่ลุ้นมา8ปี

ท้องจ้า บ้านเราตรวจกล่องแรกก็งี้แหล่ะ กล่องที่สองตรวจหลังกล่องแรก 1 สัปดาห์ เข้มเชียว

ท้องค่ะ บ้านนี้ตรวจเร็วก็จางๆ เว้นอีก สัก 3-4 วัน ชัดเลย 😊😊 ดีใจด้วยนะคะคุณแม่

ประจำเดือนไปเดือนกับ2วันตรวจแล้วขึ้นแค่ขีดเดียวมันคืออะไรค่ะ

พีคคค ของเราขาด2วันเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ไปซื้อที่ตรวจมาตรวจ

ไปหาหมอมาเเล้วค่ะท้องค่ะ

รอตรวจซ้ำดีกว่าค่ะ เพื่อความแน่ใจ อาจจะเว้นไปสัก 1 อาทิตย์

มีสิทธิ์นะคะ ของเราขาดแค่3วัน ลองตรวจดู 2ขีดชัดๆเลย

VIP Member

บ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้ก็จะ 5 เดือนแล้ว 🥰

VIP Member

บ้านนี้ก็ขาด 4 วัน และล่าสุด 17+3 แล้วค่ะ 😁