4 ตอบกลับ

ของเค้าหมอก็แจ้งแบบนี้เลยค่ะ ตรวจขึ้น2ขีดจางๆ ทั้ง3อัน พอไปตรวจที่ รพ หมอบอกไม่ท้อง เจาะเลือดเรานะคะ แต่ไม่เอาเลือกเราไปตรวจ หมอใช้วิธีตรวจฉี่เอา

ท้องนะคะ ตอนลูกชายจางกว่านี้อีกค่ะ ไปตรวจเลือดสรุปท้องค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

ตรวจเลือดแล้วค่ะ วันที่26-01-67 หมอแจ้งไม่ท้อง วันที่28 เข้าตรวจซ้ำ ขึ้น2 ขีด เหมือนเดิมค่ะ #ท้องแรกด้วยค่ะ กังวลมาก เราอยู่พื้นที่ต่างจ. ถ้าในเมืองไปรพ.เอกชน หรือคลีนิคแล้วค่ะ🥲

Super Mum

อีก 7 วันลองตรวจซ้ำค่า