17 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ท้องสองจ้า คนแรก 3.2 ขวบแล้วตอนนี้ท้องได้ 23+5 ลืมทานยาไปไม่กี่วัน นัองมาเลยจ้าติดไวมากท้องสอง

บ้านนี้น้องมาตอนพี่ชาย1.1เดือนค่ะ ตอนนี้พี่ชาย1.9เดือน แม่เดินตามไม่ไหวแล้ว🥺🥺

ดีจังเลย เราก้อยากมี2คน ติดที่แฟนทิ้งเราตั้งแต่ลูกเป็นวุ้นอยู่เดือนนึง .. 😥

เหมือนกันเลยคะ บ้านนี้คนเล้ก1ปี3เดือน ตอนนี้คนที่2ได่24สัปดาห์เเล้วจ้า ♥️

บ้านนี้คนที่3ได้แค่9เดือน​เอง​ตอนนี้​ได้​คนที่​4ได้31สัปดาห์​แล้ว​

แม่บ้านนี้ท้อง 3 ค้ะ ลูกคนที่ 2 ได้ 1 ขวบ 11 เดือน ตอนนี้ท้อง 3 ได้ 22 w แล้วค่ะ

ท้อง2เหมือนกันค่ะ 23กับ6วันค่ะ พี่สาวน้องสาวด้วยค่ะ ยินดีด้วยน้า

ลูกบ้านนี้ก็1ขวบ10เดือน แม่ท้อง2จะเข้า2เดือนแล้วค่ะ😊 ยินดีด้วย

ยินดีด้วยจ้า พอดีเลยค่ะแม่ พี่จะได้มีเพื่อน

บ้านนี้ก็ท้อง2ค่ะแต่คนพี่3ขวบกว่าแล้ว