74 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะตรวจม่เจออีกสัก5-6วันจะลองตรวจไหม

ลองไปตรวจดูนะคะ เพื่อท้องนอกมดลูกก้เป้นไปได้คะ

ความเครียดค่ะ ถ้าท้อง ปจด.ขาด 2-3 ก็ตรวจเจอแล้วค่ะ

เคยเป็นค่ะอาจจะเพราะเครียดหรือพักผ่อนน้อยค่ะ

อย่ากังวลมากค่ะ ความเครียดกังวล มีผลต่อไข่ตก

บ้านนี้ก้อตรวจไม่เจอค่ะ​ เจอตอนจะ8วิคแล้วค่ะ

VIP Member

อาจแค่มาช้าค่ะ หรือตรวจใหม่อีกทีวันอื่นนะคะ

VIP Member

หลายสาเหตุค่ะ เครียด พักผ่อนน้อย บลาๆ

เครียดป่าวค่ะ เครียดมากอาจมีส่วนค่ะ

เครียดหรือเปล่าคะ พักผ่อนมาก ๆ นะคะ