33 ตอบกลับ

ตอนเราประจำเดือนไม่มาสองเดือน. เราคิดว่าเราเครียดเกินไป. จนสองเดือนกว่าคิดว่าใช่เเล้วค่ะ. ที่ไหนได้พอไปตรวจ. สรุป ท้องค่ะ ที่อึ้งกว่านั้นพอไปร พเพื่อจะไปฝากครรภ์. หมอซาวอายุครรภ์. โอ้โห. มันไม่ใช่สองเดือนค่ะ หมอบอกสี่เดือนกว่าจะห้าเดือนเเล้ว เเต่ประจำเดือนขาดไปเเค่สองเดือนเองค่ะ เบบี๋มาเเบบงงๆค่ะไม่มีอาการอยากของเปรี้ยว มีเเต่เวียนหัวดมยา คิดว่าพักผ่อนน้อย. ตอนนี้7เดือนกว่าเเล้วจ้าาา ยังไงก้ลองตรวจดูนะคะ 🤰🏼🤰🏼🤰🏼🤰🏼

แล้วถ้ามีเพศสัมพันกัน.1.อาทิตนี้ชื้อที่ตรวจมาตรวจมันจะขึ้นม่คะ..แต่มันรุ้สึกว่ามันปวด..นว่งๆที่ท้องน้อย

ปจด ครั้งสุดท้าย มาวันแรกเมื่อไหร่

ตรวจค่ะ ไม่ตรวจก็ไม่รู้จ๊ะ อาการที่บอกมาคนท้องหรือไม่ท้องก็เป็นได้จ้า ขอให้สมหวังจ๊ะ

ซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ รึไม่ก้ไปให้เค้าตรวจที่อนามัย นี้ไม่มา1เดือน พอไปตรวจ ท้องค่ะ

ตรวจเลยค่ะ ของเราประจำเดือนขาดไป 5 วัน ตรวจขึ้น 2 ขีดขีดค้ะ มีอาการเจ็บนมมากๆ ค่ะ

อาการเหล่านี้บ่งบอกอะไรไม่ได้หรอกค่ะ อยากแน่ใจต้องซื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะ

ตรวจเลยจ้า บ้านนี้ ปจด. ขาดแค่วันเดียวก็ตรวจเลย รู้ตัวว่าท้องจะได้รับไปฝาก

VIP Member

ไม่มีใครตอบได้หรอกค่ะ แนะนำให้ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

555+ต้องตรวจเน๊าะ ถึงจะรู้ ขอให้สมหวังค่ะ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ ชัวร์ที่สุด