**ประกาศคืนคะแนน**

ประกาศจ้า!! เนื่องจากเกิดการสื่อสารผิดพลาด เกี่ยวกับขนาดของไซส์ผ้าอ้อม ในกิจกรรมแลกของรางวัล ผ้าอ้อม Huggies จำนวน 5 ชิ้น จากเดิมที่ได้ประกาศไว้ว่าของรางวัลจะเป็น ไซส์ S แต่จริง ๆ แล้วของรางวัลที่เราจะแจกนั้นเป็นไซส์ NB แอดมินเกรงว่าคุณแม่ที่แลกไปจะนำไปใช้ไม่ได้ จึงจะขอทำการคืนคะแนนให้คุณแม่ทุกท่านที่ทำการแลกมา ภายในวันที่ 12 กุมภาพันธ์ และจะทำการอัปโหลดของรางวัลขึ้นในระบบใหม่ หลังจากทำการคืนคะแนนให้คุณแม่ครบทุกท่านแล้ว หากคุณแม่ต้องการรับผ้าอ้อม ไซส์ NB สามารถกดรับได้ใหม่ตั้งแต่วันที่ 13 กุมภาพันธ์เป็นต้นไป จนกว่าของรางวัลจะหมด แอดมินต้องขออภัยอย่างมากสำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยนะคะ ทีมงาน theAsianparent

**ประกาศคืนคะแนน**
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

รับทราบค่ะ แต่แลกอย่างอื่นไป รอทีมงานส่งของอยู่นะคะ ส่งเมล์ไปก็ไม่ได้รับคำตอบกลับมาเลยค่ะ 🙏

VIP Member

ดีค่ะ คืนคะแนนนาฬิกาโฟมด้วยค่ะ 3เดือนแล้วของไม่มา ไม่อยากได้แล้วค่ะ

อยากทราบว่าผ้าอ้อมยังมีเหลือให้แลกมั้ยคะ ?อยากแลก แต่ทำไมหาไม่เจอ

VIP Member

แม่บ้านนี้ยังม่ได้คะแนนคืนเลยค่ะ กดแลกแพมเพสไปแล้ว100คะแนน

Post reply image

แร่วแลกคะแนนลุ้นทองประกาศรึยังค่ะแอดมิน

5y ago

ประกาศผลทางเพจTheAsianparentแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อยังไม่ได้นะคะ

Post reply image
VIP Member

ยังไม่ได้เลยจ้าา

รับทราบจ้า

VIP Member

จร้า