6 ตอบกลับ

แนะนำให้ไปตรวจเลือดค่ะแม่ จะได้รู้เลยว่าท้องไม่ท้อง เพราะอาการบ่งบอกไม่ได้ทุกคนว่าท้อง แต่ผลตรวจชัวร์ 100% ค่ะจะได้สบายใจจ้า

ขอบคุณมากนะค่ะ😊

บ้านมีเลือดน้ำตาลค่ะ มาแค่เวลาเดียว แล้วหายไป เลยลองเทสจางๆ จากวันที่ 12 มาตรวจวันนี้เข้มเลยค่ะ ปจด.ยังไม่เคลื่อนเลย🤣

ลองตรวจดูนะคะ เราก็มีเลือดออกหลังจากประจำเดือนหมด 7 วัน พอประจำเดือนขาดแค่ 5 วันลองตรวจดูก็ขึ้น 2 ขีดชัดเจนค่ะ

ลองตรวจเทสปัสสะวะหรือยังค่ะ ถ้าขาดไป 10 วันคิดว่าผลน่าจะขึ้นแล้วค่ะ

คุณแม่มีอาการอย่างไรบ้างคะ บ้านนี้ก้ลุ้นๆอยู่ค่ะ

Super Mum

ลองตรวจดูจ้า