57 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ยังไม่เจอน้อง บ้านนี้ได้แค่5วีคเอง ท้องลมมาแล้วครั้งนึง

สู้ๆนะคะแม่

รอบเเรกไปซาวไม่เจอเหมือนกันค่ะ ซาวรอบที่2เจอ7wค่ะ ใจเย็นๆสู้ๆนะคะ

เป็นเหมื่อนกันค่ะแม่ซาว2รอบไม่เจอพอซาวรอบ3ถึงเจอตัวน้องค่ะ

ขอให้รอบหน้าเจอนะคะ แม่กังวลมากค่ะ

อย่าเพิ่งเครียดค่ะแม่ ถ้าไม่มีเลือดออกถือว่ายังปกติค่ะ

รออีกนิดนะคะคุณแม่ อย่าเครียดน้า อายุครรภ์ยังน้อยอยู่

TapFluencer

อย่าคิดมากค่ะ หน้าท้องแม่อาจหนาและน้องยังตัวเล็กอยู่

บ้านนี้ซาว2รอบไม่เห็นเด็กค่ะ มาเห็นรอบ3สัปดาที่14ค่ะ

บ้านนี้เจอ8 w คะอย่างพึ่งเครียดนะคะน้องยังเล็กอยู่

บ้านนี้เจอตัวน้องตอน12วีคค่ะ ตอนนี้30วีคแล้วค่ะ

อย่าเคลียดค่ะแม่ บ้านนี้เห็นตัวลูกตอน7+5วิคค่ะ