10 ตอบกลับ

บ้านนี้ขาด1วัน ขึ้น2ขีดจาง ขาด3วันขึ้น2ขีดเข้มปี้ค่ะ มันแล้วแต่ฮอร์โมนร่างกายแต่ละคนแตกต่างกันค่ะ ถ้ารพ.ใหญ่ๆเค้าจะต้องเจาะเลือดหาค่าการตั้งครรภ์ดูด้วยค่ะ

เคยขาดเป็นเดือนค่ะตรวจขึ้น1ขีด พอจะท้องมาช้าแค่7วันค่ะ ตอนนี้9+4วีคแล้ว

บ้านนี้ประจำเดือนขาด3วันตรวจขึ้น2ขีดจางมากค่ะ..มาเข้มตอนขาด10วัน

เคยขาย1เดือนเต็มค่ะขึ้นขีดเดียว แต่มาท้องเพราะปจด.มาช้า7วัน

เคยขาดเปนเดือนค่ะแต่ขึ้น1ขีด พอมาช้า7วันขึ้น2ขีด ตอนนี้9+4วีค

ถ้าประจำเดือนขาดมาหลายเดือนก็ลองซื้อมาตรวจเรยจรา

บ้านนี้ตรวจหลังไข่ตก10วัน ก่อนปจดมา4วันจ้า

ของเราท้องไ้ด้ 6 วีคถึงขึ้นสองขีดค่ะ

เดือนกว้าเลยจ้าถึงขึ้นสองขีด ตรวจทุกวันเลย

ของเราขาดแค่2วันตรวจก็เจอเลยค่ะ

7-15 วันค่ะ