157 ตอบกลับ

5 สัปดาห์ค่ะ ฝากไวยิ่งดีนะคะ ได้โฟลิคมาทานไว ลดความเสี่ยงหลายๆอย่างได้ค่ะ

ทีแรกอยากจะฝากตอนสักสามสี่เดือนแต่พอรู้ว่าท้องปุ๊บก็แพ้ทันทีค่ะ งงใจ 😂

6wซาวเจอถุงตั้งครรภ์​ หมอให้กลับไปลุ้นต่อนัด8wเจอตัวน้องหมอถึงรับฝากจ้า​

บ้านนี้ปล่อยเดือนเดียว พอตรวจเซอร์ไพร้เลย ไปฝากท้องตอน 8wค่ะ ตอนนี้20+4wแล้ว

ฝากทันทีที่รู้ว่าท้องหมอจะได้ให้ยาบำรุงมาทานน้องจะได้แข็งแรงค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ

บ้านนี้ขาด10วันตรวจว่าท้องชัวร์รีบไปฝากเลยค่ะตอนนี้ได้8Week

บ้านนี้ถ้าจำไม่ผิดประมาน4wคะ ประจำเดือนขาด1อาทิตน้องมาเลย

เมื่อตั้งครรภ์โดยสมบูรณ์ค่ะ คือมีหัวใจ สามารถฝากได้เลย

รู้​ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ​ จะได้ยาบำรุงมากิน​รีบไปฝากค่ะ

VIP Member

ฝากครรภ์ยิ่งเร็วยิ่งดีค่ะ หรือไม่งั้นต้องภายใน 12 weekค่ะ