11 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติค่ะ ตอนท้องแรก น้ำนมไม่ไหลเลย แต่พอคลอด ไหลเป็นแม่วัวเลยค่ะ ท้องสอง 35วีค ยังไม่ไหลเหมือนกันค่ะ

จริงๆแล้วควรมาหลังคลอดค่ะ ยิ่งมาไว ยิ่งเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

ดีแล้วค่ะ ไม่ต้องรีบอยากมีค่ะ เสี่ยงมดลูกบีบตัว

แม่บ้านนี้น้ำนมไหลตั้งแต่16Wค้ะ ลูกคนแรกด้วยค้ะ

บ้านนี้35+6น้ำนมก็ยังไม่ไหล นมก็ยังไม่คัดค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ แม่บ้านนี้คลอดออกมาถึงมีน้ำนมค่ะ

ปกติค่ะ ของเราน้ำนมมาหลังคลอดแล้ว 3 วัน

เรา​ 38​w​ แล้วค่ะยังไม่ไหลเลย😂

ปรกติค่ะ

ปกติค่ะ